Open

Tiêu đề

Địa chỉ

Điện thoại

Email

Email Biên tập

Email Ban hành

Giới tính

Câu hỏi thường gặp

Không hiển thị

Xem nhiều nhất

Họ và tên

Ngày gửi

Ngày trả lời

Người trả lời

Người ban hành

Nội dung

Trả lời

Cơ quan ban hành

Trạng thái

Ý kiến phê duyệt

Link

Lĩnh vực

Số ngày quy định

Lịch sử

HanTraLoi

QuaHan

Trạng thái 'Đã trả lời'

Approval Status

Attachments

Content Type: Hỏi đáp
Created at by
Last modified at by
Thông tin câu hỏi
Thông tin ý kiến
Chủ đề: Hỏi việc làm đường tại phường Tân Bình, Dĩ An
Người gửi: Nguyễn Văn Út Ngày gửi: 31/10/2018 13:50:50 PM
Lĩnh vực: Giao thông Số lượt người xem: 173
Nội dung:

Tôi là một hộ dân tại khu phố Tân Phú II, phường Tân Bình, thị xã Dĩ An xin kiến nghị với tỉnh, thị xã và phường một việc như sau:

Con đường đi từ bên hông nhà ông Năm Thơm - Chủ tịch Hội Nông dân thị xã Dĩ An đi vào nhà ông Sáu Mắm hiện nay vô cùng khó đi nhưng chính quyền địa phương không hề quan tâm tu sửa để bà con đi cho thuận lợi. Hiện nay, việc đi lại rất khó khăn và dơ bẩn khi có mưa xuống. Tôi mong muốn tỉnh, thị xã và chính quyền phường vào cuộc để vận động dân cùng làm.


Thông tin phản hồi
Người trả lời: UBND thị xã Dĩ An
Ngày trả lời: 20/11/2018 09:21:58 AM
Trả lời:

UBND thị xã Dĩ An trả lời như sau:

Tuyến đường tổ 6, khu phố Tân Phú 2 (điểm đầu giáp với đường Bùi Thị Xuân - điểm cuối giáp với đường tổ 6, 7 khu phố Tân Phú 2) có chiều dài 360m, chiều rộng từ 3m đến 4m, mặt đường đất không có hệ thống thoát nước.

Tuyến đường này đã được UBND thị xã Dĩ An đưa vào danh mục các công trình đầu tư trung hạn. Thời gian dự kiến đầu tư xây dựng vào năm 2020.

Trên đây là trả lời của UBND thị xã Dĩ An về việc làm đường trên địa bàn thị xã.

Tệp đính kèm:
26UBNDDiAn_lamduong.pdf
Hỏi Đáp - Người Dân