Manage PermissionsManage Permissions

Tiêu đề

Địa chỉ

Điện thoại

Email

Email Biên tập

Email Ban hành

Giới tính

Câu hỏi thường gặp

Không hiển thị

Xem nhiều nhất

Họ và tên

Ngày gửi

Ngày trả lời

Người trả lời

Người ban hành

Nội dung

Trả lời

Cơ quan ban hành

Trạng thái

Ý kiến phê duyệt

Link

Lĩnh vực

Số ngày quy định

Lịch sử

HanTraLoi

QuaHan

Trạng thái 'Đã trả lời'

Approval Status

Attachments

Content Type: Hỏi đáp
Created at by
Last modified at by
Thông tin câu hỏi
Thông tin ý kiến
Chủ đề: Đất chánh mỹ
Người gửi: Phạm Thị Mùi Ngày gửi: 7/12/2019 10:20:11 AM
Lĩnh vực: Đất đai Số lượt người xem: 406
Nội dung: Cho tôi xin hỏi là khu đô thị sinh thái Chánh Mỹ, dự án của HUD có tiếp tục làm không? Tôi có nghe thông tin là HUD đã trả lại 1 phần của dự án cho tỉnh Bình Dương điều đó có đúng không ạ? Và tôi muốn hỏi giai đoạn 3 của dự án đã trả lại cho tỉnh vậy tỉnh sẽ làm gì? Những nhà chưa kí đất  có được cấp sổ lại không? Tại sao Tỉnh lại không có động thái gì ( đối với những nhà chưa kí đất) trong khi đất để hoang hóa mà dân lại không có nhà cửa để ở
Thông tin phản hồi
Người trả lời:
Ngày trả lời:
Trả lời:
Hỏi Đáp - Người Dân