Manage PermissionsManage Permissions

Tiêu đề

Địa chỉ

Điện thoại

Email

Email Biên tập

Email Ban hành

Giới tính

Câu hỏi thường gặp

Không hiển thị

Xem nhiều nhất

Họ và tên

Ngày gửi

Ngày trả lời

Người trả lời

Người ban hành

Nội dung

Trả lời

Cơ quan ban hành

Trạng thái

Ý kiến phê duyệt

Link

Lĩnh vực

Số ngày quy định

Lịch sử

HanTraLoi

QuaHan

Trạng thái 'Đã trả lời'

Approval Status

Attachments

Content Type: Hỏi đáp
Created at by
Last modified at by
Thông tin câu hỏi
Thông tin ý kiến
Chủ đề: Thủ tục xin điện
Người gửi: Nguyễn thị lanh Ngày gửi: 22/11/2019 14:26:07 PM
Lĩnh vực: Khác Số lượt người xem: 255
Nội dung: Khu tôi ở nhũng nhà ngoài đường thì xin được điện tôi ở nhà thứ 2 thì không xin được điện . Xin hỏi cùng 1 lô đất người ta chia ra bán bên ngoài thì cho điện còn bên trong không cho điện và giấy tờ chúng tôi đều hợp lệ đã nhập khẩu bình dương . Tổ 14 ấp 2 tân định-bến cat-Bình dương. Làm sao để chúng tôi có điện , 
Thông tin phản hồi
Người trả lời:
Ngày trả lời:
Trả lời:
Hỏi Đáp - Người Dân