Manage PermissionsManage Permissions

Tiêu đề

Địa chỉ

Điện thoại

Email

Email Biên tập

Email Ban hành

Giới tính

Câu hỏi thường gặp

Không hiển thị

Xem nhiều nhất

Họ và tên

Ngày gửi

Ngày trả lời

Người trả lời

Người ban hành

Nội dung

Trả lời

Cơ quan ban hành

Trạng thái

Ý kiến phê duyệt

Link

Lĩnh vực

Số ngày quy định

Lịch sử

HanTraLoi

QuaHan

Trạng thái 'Đã trả lời'

Approval Status

Attachments

Content Type: Hỏi đáp
Created at by
Last modified at by
Thông tin câu hỏi
Thông tin ý kiến
Chủ đề: Dự Án Khu Đô Thị Sinh Thái Chánh Mỹ
Người gửi: Lâm Tấn Phát Ngày gửi: 12/11/2019 20:50:16 PM
Lĩnh vực: Đất đai Số lượt người xem: 253
Nội dung: Cho tôi hỏi về tình hình thực hiện dự án khu đô thị sinh thái Chánh Mỹ. Dự án đã kéo dài 12 năm từ năm 2007 nhưng đến nay vẫn chưa hoàn thành gây ảnh hưởng rất lớn đến đời sống người dân trong khu vực. 

Tôi muốn hỏi dự án khu đô thị sinh thái Chánh Mỹ hiện tại ai là chủ đầu tư, các công ty trực thuộc tỉnh ủy Bình Dương có góp vốn đầu tư vào dự án này không và Trung tâm phát triển quỹ đất Tp Thủ Dầu Một đóng vai trò gì trong việc áp giá đền bù cho người dân. Nếu việc áp giá đền bù cho người dân vẫn không đạt được thoả thuận và dự án cứ kéo dài như thế thì hướng xử lý dự án sẽ như thế nào. 
Tôi xin cảm ơn.
Thông tin phản hồi
Người trả lời:
Ngày trả lời:
Trả lời:
Hỏi Đáp - Người Dân