Manage PermissionsManage Permissions

Tiêu đề

Địa chỉ

Điện thoại

Email

Email Biên tập

Email Ban hành

Giới tính

Câu hỏi thường gặp

Không hiển thị

Xem nhiều nhất

Họ và tên

Ngày gửi

Ngày trả lời

Người trả lời

Người ban hành

Nội dung

Trả lời

Cơ quan ban hành

Trạng thái

Ý kiến phê duyệt

Link

Lĩnh vực

Số ngày quy định

Lịch sử

HanTraLoi

QuaHan

Trạng thái 'Đã trả lời'

Approval Status

Attachments

Content Type: Hỏi đáp
Created at by
Last modified at by
Thông tin câu hỏi
Thông tin ý kiến
Chủ đề: Xem lại cách đặt biển Xe hai bánh được phép đi thẳng khi đèn đỏ
Người gửi: Vũ văn Bằng Ngày gửi: 5/11/2019 07:05:14 AM
Lĩnh vực: Giao thông Số lượt người xem: 248
Nội dung: Cần xem xét lại việc đặt biển Xe hai bánh được phép đi thẳng khi đèn đỏ tại Ngã ba Phạm Ngọc Thạch - Nguyễn Đức Thuận trên đường Phạm Ngọc Thạch. Đặt biển tại vị trí này rất nguy hiểm khi buổi sáng có hàng ngàn phụ huynh cần qua đường để vào trường Tiểu học Hiêp Thành, nguy hiểm cho người qua đường chờ xe Bus vô Thành phố mới làm việc. Cái cần phải gắn bảng Cấm xe máy đi thẳng khi đèn đỏ.
Thông tin phản hồi
Người trả lời:
Ngày trả lời:
Trả lời:
Hỏi Đáp - Người Dân