Manage PermissionsManage Permissions

Tiêu đề

Địa chỉ

Điện thoại

Email

Email Biên tập

Email Ban hành

Giới tính

Câu hỏi thường gặp

Không hiển thị

Xem nhiều nhất

Họ và tên

Ngày gửi

Ngày trả lời

Người trả lời

Người ban hành

Nội dung

Trả lời

Cơ quan ban hành

Trạng thái

Ý kiến phê duyệt

Link

Lĩnh vực

Số ngày quy định

Lịch sử

HanTraLoi

QuaHan

Trạng thái 'Đã trả lời'

Approval Status

Attachments

Content Type: Hỏi đáp
Created at by
Last modified at by
Thông tin câu hỏi
Thông tin ý kiến
Chủ đề: Đề nghị lắp đèn tín hiệu giao thông tại giao lộ Mỹ Phước - Tân Vạn với đường Nguyễn Văn Thành
Người gửi: Lê Quang Toàn Ngày gửi: 15/10/2019 15:28:00 PM
Lĩnh vực: Giao thông Số lượt người xem: 64
Nội dung: Thời gian vừa qua tại giao lộ Mỹ Phước - Tân Vạn với đường Nguyễn Văn Thành (địa bàn giáp ranh giữa phường Tân Định, thị xã Bến Cát và phường Định Hòa, thành phố Thủ Dầu Một) thường xuyên xảy ra nhiều vụ tai nạn giao thông (đa số giữa xe ô tô tải với người đi xe mô tô) dẫn đến chết người hoặc thương nặng.
Nguyên nhân chủ yếu là do tại giao lộ này không có gắn đèn tín hiệu giao thông dẫn đến các phương tiện di chuyển hỗn loạn, không giảm tốc độ.
Do đó, kính mong các cơ quan chức năng nhanh chóng lắp đặt đèn giao thông (đèn xanh - đỏ - vàng) nhằm hạn chế tình trạng tai nạn giao thông nêu trên.
Xin chân thành cảm ơn!
Thông tin phản hồi
Người trả lời:
Ngày trả lời:
Trả lời:
Hỏi Đáp - Người Dân